CHƯƠNG TRÌNH Ver 6 ơi! ver 6 thì ghé vào đây tí nhé!

Discussion in 'TUYỂN VER6' started by nanahati, 22/2/12.

1. Suzini

Suzini Mầm non

Nhìn thấy các bạn/ em họp nhóm mà mình cảm giác như nhìn thấy chính mình cách đây 1 năm ý. Nhanh thật, 1 năm rồi đó, mình đã có biết bao nhiêu kỉ niệm với Sông Mã, vui có, buồn có, nhưng trên hết là cảm giác thấm thía cái gọi thế nào là gia đình thứ 2. Bất chợt muốn mình nhỏ lại, muốn đc đi họp như trước đây, muốn được cười đùa với bạn mới, muốn được đóng góp nhiều hơn; và đặc biệt là tự dưng muốn làm Ver 6, ver 7, ver 8 hay nhiều Ver khác về sau; đơn giản là mình muốn được mãi hoạt động cùng Sông Mã! Yêu Sông Mã và tự hào về Sông Mã lắm! :x:x:x

• Like Like x 3
  2. Meow

Meow Đại học

vừa ngó nghiêng những bản tin update liên tục, có e thì còn hơi rụt rè, có e thì cười thật ;)) có e thì thật hớn hở....nhưng chung nhất là bé nào cũng đáng iêu íiiiiii:X thích nụ cười của các e lắm :X:X:X
    Chúc các bé sẽ thật đồng lòng và cùng nhau chinh phục hết các thử thách nhóe
    Có 1 điều nữa c muốn "thủ thỉ", là việc đến được đích, chẳng quan trọng bằng con đường các em đi tới đó nha. Hãy enjoy khoảng thời gian được có những người đồng đội sát cánh bên mình, cùng vui, cười, nhăn trán nghĩ, ra tay hành động...như thế này nha
    chụt choẹt :-*

• Like Like x 4
  3. nanahati

nanahati Trung học cơ sở Muốn bỏ trốn tất cả, trở về với bố với mẹ. lao động chân tay nó vất vả, nhưng nó ko mệt mỏi và buồn như này

Dù đã rất muốn làm đc nhiều hơn cho ver 6 nhưng tới bi h điều chị có thể làm lại thật quá bé nhỏ. Không biết nữa, chị tin vào cái Duyên lắm lắm. tin là dù nếu ở đâu, làm gì thì nếu ai đó có Duyên với sông Mã thì họ vẫn sẽ ở lại sông Mã thôi :D.
    Đi chơi với moi người, nhìn các em chinh phục các thử thách, những gương mặt ấy,,bi h hăm hở lắm, nhiệt tình lắm...
    đừng nản lòng vội nhé em, mình đủ lớn để tự mình thực hiện dc những gì nói ra. Đủ trưởng thành để hiểu, muốn đạt đc một thứ thật ý nghĩa thì mình phải vượt qua khó khăn và thử thách, khi đó các em cũng sẽ biết trân trọng hơn những gì mình đạt đc
    Cố lên nhé! Con đường phía trước các em bước cùng Sông Mã sẽ thật là dài mà, phải ko???

• Like Like x 2
  4. Quẩy

Quẩy Sơ sinh

hi ca nha! e la Quẩy của nhóm 5!

• Like Like x 1
  5. kimmeo

kimmeo Trung học cơ sở Cái này giống chat box ngày xưa nhỷ ^^

Chắc em là ng cm cuối cùng mất :( Nhớ chị Na, nhớ ver6 !!!

• Like Like x 3