CHƯƠNG TRÌNH Ver 6 ơi! ver 6 thì ghé vào đây tí nhé!

Discussion in 'TUYỂN VER6' started by nanahati, 22/2/12.

1. nanahati

nanahati Trung học cơ sở Muốn bỏ trốn tất cả, trở về với bố với mẹ. lao động chân tay nó vất vả, nhưng nó ko mệt mỏi và buồn như này

Miềng rất muốn mở một cái box mà nơi đó:
    - Các anh chị từ ver 1 tới ver 5 sẽ viết về cảm xúc về ver 6 ngay từ khi các em đang chập chững bước vào Gia đình Sờ Mờ
    -Cũng là nơi anh chị cùng giao lưu với một thế hệ Sờ Mờ mới, đầy năng lượng và đầy hứa hẹn, nơi chúng ta bắt đầu trò chuyện chia sẻ thông tin cá nhân để có thể chuẩn bị cho những buồi offline thú vị trong tương lai gần:00020468:
    - Và các bạn ko may mắn đc đi tiếp vòng 2 sẽ nói lên cảm xúc của miềng, về nguyện vọng và tinh thần, Có mún cháy cùng Sờ Mờ ko, vậy thì hãy vào đây và chúng ta trò chuyện nhé

MIỀNG CÓ ĐỀ NGHỊ NHO NHỎ ĐÓ LÀ TRONG THỜI GIAN NÀY, TẤT CẢ MỌI NGƯỜI SẼ ĐỔI HÌNH ĐẠI DIỆN LÀ CÁI MỆT (FACE) CỦA MÌNH ĐỂ CHÚNG TA LÀM QUEN NHAU DẦN, KO Á, GẶP NGOÀI ĐƯỜNG CHẢ BIẾT ĐỨA NÀO LÀ ĐỨA NÀO THÌ NGUY TO LẮM ( cứ nhớ cái vụ đụng độ nhau ngoài đường có khi đánh nhau tới nơi mới nhận ra anh em ta cả :)) ÍT NHÂT LÀ TRONG THỜI GIAN NÀY NHÉ, CHÚNG TA ĐANG NHÌN NHAU MÀ:))
    ĐƯỢC KO CẢ NHÀ ƠI!!!!

• Like Like x 12
    Loading...
  2. sieumario

sieumario Trung học cơ sở

:D
    là người đầu tiên cm chị nhé!

• Like Like x 2
  3. gaucon218

gaucon218 Tiểu học Hết tháng bố mới về :( Con lấy tiền đâu nộp học phí hcon đề phòng kì này dc học bổng thôi,chớ còn bjo nộp chả dc :v

chị ơi e là Gấu của nhóm 2,nhóm e sẽ sớm góp mặt ở 4rum

• Like Like x 3
  4. groovychick46

groovychick46 Tiểu học

e chào chị Nhợn thưn mến!^^

Em là N.Huyền của nhóm 3 mà chị vừa chat cùng nè. Hí hí. Cho cái mẹt lên làm av thì cũng ko vấn đề gì, nhưng các a/c đi ra đường gặp lại mà thấy ko nhận dc mẹt thì ko phải lỗi tại e nhé^^

• Like Like x 3
  5. chanhleo

chanhleo Sơ sinh

Sự thực thì em chưa được biết về sông Mã nhiều, chỉ đến khi lượn lờ fb , thấy về đợt tuyển thành viên... Nhìn lại mình, chưa làm được gì ra hồn... Lúc ý mới máu me bon chen tham gia, rồi bắt đầu google tìm hiểu về sông Mã :">, rồi lạc vào đây... Chưa biết ai với ai, nhưng đọc những dòng mọi người dành cho nhau, thấy mọi người quá ư thân thiết, như một gia đình vậy. Hôm đi phỏng vấn, lại càng thích thú trước sự vui tươi, hóm hỉnh, nhiệt tình và đáng yêu của mọi người.( nghĩ bụng “ Mình mà vào được thì trình chém gió tăng phải biết :”> ) Mỗi tội chưa gì em đã tạch luôn vòng 1 TT_TT. Thôi thì sẽ cố gắng theo dõi mọi người qua 4rum rồi có gì chuẩn bị cho lần tuyển sau vậy 8->
    p/s : dù không là thành viên nhưng em cứ xin mạn phép cm linh tinh vào cái post này :">, chị Na viết thế kia hình như là vẫn có những thành phần như em mà :-?

• Like Like x 6