THÔNG BÁO Training dành cho nhân sự thông qua các chủ đề định hướng

1. Sep

Sep Đại học https://www.youtube.com/watch?v=DHy1iKBtTq4

Hôm vừa rồi trên xe về Hải Phòng, thấy lại những gương mặt ngày cũ, thấy lại những bài ca đi cùng Sông Mã, tự nhiên lại thấy hừng hực :)))) Trong đầu bỗng hiện lên một dấu hỏi: liệu đây có phải là Sông Mã mà mình mong đợi, Sông Mã tuyệt nhất? Chẳng phải đâu, hãy cứ để mọi thứ tự nhiên, nhỉ :D

Nếu hôm tới training không quạt không wifi, chỉ có chúng ta - giữa - mênh - mông - đất - trời, thì đồng bọn có đến để được cùng nhau không? Sep hỏi thật đấy :D Gâu gâu meo meo, chỉ mong sớm được cập nhật địa điểm để cả nhà nắm được. Hiện nay theo tin tình báo, số lượng anh em đăng ký vô cùng đông đảo, xấp xỉ một đội hậu cần sáng MHX :'( Không phải mình muốn đông đâu, đông thì những người điều phối sẽ vất hơn, nhưng mà mình muốn nhiều SMers được tiếp cận thông tin hữu ích nhất có thể ý :(( Những buổi thế này đâu có nhiều đâu :((

Mình có đến 6 chủ đề để cùng nhau thảo luận, tìm hiểu mà đến giờ chưa thấy thanh niên nào hỏi nhỉ? Để nhận được tư vấn tuổi hồng, hay mau mau khóc thầm với các chị - chưa - già - lắm: Hà Lã, Bích Trần, Thúy Hoàng, Tiên Trịnh và Trâm Nguyễn nha :))))))

• Like Like x 3