THÔNG BÁO Thông báo thu tiền làm thẻ thành viên đợt 1.

Discussion in 'SÔNG MÃ' started by heo_bong, 21/3/13.

1. heo_bong

heo_bong Trung học phổ thông Học và ôn thi kiểu này chắn chắn tẩu hỏa nhập ma mất. Đúng là nột trú không thể nào tập chung được;-(. Ở đây buồn quá.

Chào cả nhà!
    Lâu lắm mới được viết thông báo hậu cần trên forum thôn, nhưng không nghĩ nó lại liên quan tới tiền nong thế này, mọi người nói cũng không sai mà cứ thấy mặt Nga Lê ở đâu là thấy nhắc tới tiền ở đó. :00020461:. Mình có muốn vậy đâu chứ, tiếng tắm ngại lắm, cơ mà được gắn mác rồi nên mặt cũng ngày càng dày hơn.

Xin phép tới phần thân bài. Như mọi người đều biết đợt đăng ký làm thẻ TNV đợt 1 vào cùng đợt với chiến dịch tết cũng đã qua được 2 tháng rồi. Trong đợt làm thẻ này BDH đã thông báo thu tiền làm thẻ đến tất cả mọi người nhưng chắc vì nhiều việc mà mọi người đã lỡ quên mất chuyện này. Trong dự kiến sẽ thu mỗi người làm thẻ TNV là 15.0000đ nhưng vì thực tế làm chỉ hết 10.000đ. Vậy nên, mình xin thông báo tới tất cả các bạn được làm thẻ TNV đợt một là mỗi bạn đóng cho mình 10.000đ/1thẻ TNV vào chiều chủ nhật, ngày 24/3/2013 cùng buổi tổng kết Ver7 nhé. Những ai không tới được thì nhờ bạn bè gửi giùm nhé. Rất mong mọi người giúp đỡ mình trong công tác HC này, để thuận tiện cho công việc báo cáo tài chính và công khai tài chính đầu tháng 4 tới.

P/S: Mình hứa nốt lần này thôi, lần sau có làm sẽ nhờ người khác thu:D và hiện tại mình đang dung tiền cá nhân để chi trả cho công tác này:0002041D:. Và có một số bạn đã đóng 15.000đ sẽ được trả lại 5.000đ.
    :1smiley_vn24::1smiley_vn24::1smiley_vn24:

• Like Like x 6
    Loading...