THÔNG BÁO Thành lập Đội TNTN Sông Mã tại Đại học Ngoại Thương

Discussion in 'SÔNG MÃ' started by Tit, 6/3/12.

1. Tit

Tit Cục Tit - Super L À pu

Như mọi người đã biết, ĐỘI THANH NIÊN TÌNH NGUYỆN SÔNG MÃ là tổ chức tình nguyện hoạt động vì cộng đồng, bao gồm các thành viên là sinh viên các trường Đại học, Cao đắng trên địa bàn Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh. Và bắt đầu từ ngày 22/02/2012, BCH Đoàn TNCS Hồ Chí Minh Trường Đại học Ngoại Thương đã kí Quyết định thành lập CLB Sinh viên tình nguyện Sông Mã - trực thuộc BCH Đoàn trường.

Hiện tại, chi nhánh của Đội tại FTU có 25 thành viên (tính đến ngày 22/02/2012), trong đó có 1 Chủ tịch và 2 Phó chủ tịch. Danh sách thành viên được đính kèm ở dưới. Danh sách chính thức ver 6 sẽ sớm được bổ sung. Các hoạt động của Đội nếu có sử dụng giấy giới thiệu hay danh nghĩa của Đoàn trường, các thành viên trong Đội đều phải chú ý và được BĐH thông qua (chú ý là Tài trợ và Gây quỹ).

Mong là Đội mình sẽ họat động ngày càng phát triển vì Sông Mã là Gia đình tình nguyện và cũng nâng cao uy tín với bên Đoàn trường phục vụ cho các công việc của Đội thuận lợi hơn.

Attached Files:

• Like Like x 18
    Loading...
  2. thengtheng

thengtheng Mầm non

bổ sung thông tin cho tớ với...^^....A6 - TCQT - K48....mssv: 0953011007

3. Suzini

Suzini Mầm non

c ơi sửa thông tin cho em, em là Anh1, Thương mại quốc tế mà, ko phải KTĐN đâu c. :(

4. kimmeo

kimmeo Trung học cơ sở Cái này giống chat box ngày xưa nhỷ ^^

Em ko qua vòng 2 thì có đc vào ko :-ss