THÔNG BÁO [TA2015] Tổng kết chiến dịch

Discussion in 'TẾT ẤM 2015' started by Xà Nu, 9/3/15.

1. Xà Nu

Xà Nu Trung học cơ sở stiches

[MỘT CƠN MƯA NGANG QUA ĐỂ LẠI…]
    Mấy hôm nay mưa phùn nhiều quá đi ạ. Ướt át và lấm lem. Mọi người có nhớ sương mù trắng xóa không ạ? Nhớ hoa đào và đường đất dính dớp chứ nhỉ?:3 Nhớ cả màu xanh Sông Mã phủ lên sân trường nữa ạ…[​IMG]
    Với em/tớ/chị thì còn là hơi ấm từ bàn tay cô Hiệu Phó và cái vỗ vai của thày Tổng Phụ Trách: “Cảm ơn các em!”. Còn nhà mình thì sao ạ? >:D<
    (Hí có ai nhớ cái này không nè hi hí)

Ngày đó qua nhanh quá, giờ thì nhà mình ơi kể từ buổi Tất niên vui thiệt vui thì anh em ta còn có cái này hay cực nữa nhé ạ :3.
    Vào hồi: 13h00’ Chủ Nhật tuần này (Tức ngày 15/3/2015 Dương Lịch, 25/1 năm con Dê Âm Lịch) <:-P<:-P<:-P
    Tại: phòng Hội Thảo Sinh Viên đại học Ngoại Thương (91 chùa Láng) Đi thẳng cổng vào sẽ thấy cái phong nhỏ xinh với hàng ghế đo đỏ ở phía cuối con đường nhé ạ :3
    Buổi Tổng kết chiến dịch Tết Ấm 2015, dịp sau cuối cho anh em ta ngồi lại và nhung nhung nhớ nhớ về chặng đường đã qua từ những ngày đầu tiên của chiến dịch :) Kể ra cũng nhiều điều cơ mà nhỉ, ai ơi đừng vội quên nhé!
    Mong đợi những gương mặt thân quen, yêu yêu ấy. <3 Chúng em đón chờ, hi vọng sự xuất hiện của các Anh, các Chị và toàn thể bà con trong Thôn Sông Mã sẽ bớt chút thời gian để cùng những đứa em nhìn lại những điều đã làm được và cả những bài học kinh nghiệm đáng nhớ ạ.

Chúng em đợi tin anh chị, bà con gần xa lắm đó ạ
    Thay mặt Bờ Tờ Cờ, Xà Nu kính báo!
    P/s: “Ai đến muộn liệu chừng nhé ==”_Mạc Vấn đã kí! (Hí hí)
    Vẫn là bài hát cũ mèm nhưng em vẫn muốn dành tặng mọi người ạ:

• Like Like x 7
    Loading...