TRUYỀN THÔNG Radio _ bước tiếp

Discussion in 'SM MEDIA' started by bé Ỉn, 6/9/18.

1. Metub

Metub Trung học phổ thông Kết thúc tháng 5 bà hai hàng nước mũi chảy ròng ròng ,,

Chào cả nhà! Tháng 12 đã đến, mọi người hãy gửi QTAN cho 2 số Radio tháng 12 nào!!!
    Ngày 08/12 sẽ là ngày gần nhất có radio ạ. Nếu QTAN có quá nhiều, Radio xin phép đẩy sang số sau! https://goo.gl/forms/327xzprV4EgQS8B52

Thêm vào đó, cả nhà đừng quên 'Lá thư của tuần' luôn mong chờ được quan tâm tại email [email protected]
    Mọi tâm tư gửi về xin ghi rõ tiêu đề: Lá thư của tuần và đừng quên kèm theo những lời yêu thương cho Radio [​IMG]:3

*Tym*

Đơn đóng vào :00h00p 04/12/2018

• Like Like x 3
    • Love Love x 1
    • Laughing Laughing x 1
    1. Mèo ú
      ai đó gửi cho em đi:)

Metub likes this.
    2. mynguyenbg
  2. Metub

Metub Trung học phổ thông Kết thúc tháng 5 bà hai hàng nước mũi chảy ròng ròng ,,

Cả nhà cùng nghe Radio nào!!

#17 Metub, 8/12/18
    Last edited: 9/12/18
    • Love Love x 2
    • Like Like x 1
    1. Mèo ú
      Cảm ơn radio đã mang món quà về cho mình

Metub likes this.
    2. Metub
      hehe hoong có gì :3

3. bé Ỉn

bé Ỉn Trung học phổ thông 5 năm nữa... chúng ta sẽ đi cùng nhau một MHX ... kiếm thật nhiều tiền, bỏ việc rồi đi. Nhé!

"Cả nhà có biết, hôm team radio ngồi bàn bạc xem số đầu tiên nên viết gì cho số này, team đã nghĩ rất nhiều, và một câu nói vu vơ đã làm mình nghĩ đến những cuốn sách. Và kỳ lạ là, mình chẳng nghĩ đến nội dung của bất kỳ cuốn sách nào cả mà thứ đầu tiên hiện lên trong đầu mình đó là lời mở đầu của những cuốn sách đó mọi người ạ!

...Còn bạn khi nói về sự mở đầu, sẽ nghĩ đến điều gì?

Khi ai đó chợt nhắc đến một điều gì đó, tự nhiên mọi người có thể nghĩ đến sự mở đầu như mình không?..."

Cùng đón chờ số radio đầu tiên của năm 2019, số radio về "Sự mở đầu" được phát sóng trực tiếp trên kênh youtube Thôn Sông Mã vào hồi 21h30 tối thứ 7 ngày 19/1/2018!

Và hãy cùng chia sẻ với chúng mình về "Sự mở đầu" của mọi người qua hòm thư yêu thương [email protected] nhé!

Lời mở đầu cuốn "Cuộc cách mạng một cọng rơm"!

• Like Like x 5
    1. Mèo ú
      Mong số đầu năm có thể thấy được sự đổi mới so với các số trước của radio :)

2. bé Ỉn
      T cx hy vọng thế

4. bé Ỉn

bé Ỉn Trung học phổ thông 5 năm nữa... chúng ta sẽ đi cùng nhau một MHX ... kiếm thật nhiều tiền, bỏ việc rồi đi. Nhé!

• Like Like x 3
    1. mynguyenbg
      mới nghe mấy giây đầu là thấy có chút j đấy mới mới :3

bé Ỉn likes this.
    2. bé Ỉn
      mynguyenbg likes this.
    3. Mèo ú
      Ỉn ơi dẫn link lên box đi cho mấy người hôm qua chưa nghe

4. bé Ỉn
      Dẫn rùi

5. bé Ỉn

• Like Like x 2