Radio 05/03/2016

Discussion in 'Blog' started by SM Radio, 6/3/16.

1. SM Radio

SM Radio Tiểu học SM Radio - Nơi tình yêu bắt đầu

Radio ngày 5/3/2016. Chào đón radio trở lại sau 1 tháng nghỉ tết :D
    Radio lần này nhận được rất nhiều bài hát nhưng do thời lượng có hạn nên Radio chỉ chọn ra vài bài tiêu biểu, những món quà còn lại Radio post ở dưới đây. Các bạn đọc kĩ xem mình có được tặng quà không nhé :D.
    1. Bạn Giấu mặt. gửi tới Văn Thi bài hát: Lighter - Bruno Mars. Phong
    Lời nhắn: Cười nhiều vào giùm cái!!!

2. Hội ce chương trình gửi tới Văn Thi bài hát: Everytime - Chen - ost hậu duệ mặt trời. Phong
    Lời nhắn: Cứ mỏng manh dễ vỡ đi vì có bờ vai của các cô gái xinh đẹp ban chương trình chúng e ở đây rồi :"">. Tặng a bài hát này đơn giản vì bọn e đang thích nghe"

3. Một bạn giấu tên gửi tới mấy đứa bài hát: Sống như những đoá hoa - Tạ Quang Thắng
    Lời nhắn: Cứ sống đơn giản thôi mấy đứa :P

4. Bạn Trang Quỳnh gửi tới bạn Nguyễn Hữu Trường bài hát: Yêu xa - Vũ Cát Tường
    Lời nhắn: Mỗi lần xa nhau, em đềunhớ Ku Ngố nhiều lắm. Mong chờ từng ngày mình lại bên nhau. Nhưng chắc lần này là thời gian dài nhất mình xa nhau. Giờ em chỉ muốn nói thật to răng: Hè này 2 đứa lại bên nhau nha anh! Em cảm ơn các anh chị Radio Sông Mã rất nhiều ạ!

5. Một bạn giấu tên gửi tới Nấm bài Only time - Enya. Nấm Lười
    Lời nhắn: Cười lên nào gái :P

6. Bạn thôn gửi tới toàn thể anh chị Ver 6 bài hát Nơi ấy - Hà Okio
    Lời nhắn: Năm nay bị muộn 1 tý. 19/2/2016 - Chúc mừng sinh nhật v6. Năm nay, ver 6 của Sông Mã tròn 4 tuổi :D Cảm ơn anh chị ạ!

7. Một bạn giấu tên gửi tới bạn Lu bài hát My everything - Tiên Tiên.
    Lời nhắn: Yêu mm

8. Tiếp tục là 1 bạn giấu tên gửi tới Xuân bài hát: Pyramid - Charice. Gió
    Lời nhắn: Yêu Xuân

9. Một bạn tự xưng là: người xinh đẹp gửi tới bạn Nga xinh đẹp bài hát: This love - Davichi
    Lời nhắn: Chúc Nga ngủ ngon

10. Người yêu Thuỷ gửi tới bạn Thuỷ bài hát Aloha - Cool
    Lời nhắn: yêu Thuỷ thương Thuỷ

11. Bạn ihihi gửi tới tất cả anh em đang nghe Radio online bài hát Never say never
    Lời nhắn: Quẩy lên anh em ơi!
    _________________________________________________________________________________________​

#1 SM Radio, 6/3/16
    Last edited: 6/3/16
    • Like Like x 8
    Loading...