Những lá thư trong chai

Discussion in 'TÂM SỰ SÔNG MÃ' started by o_ostar, 17/4/11.

1. o_ostar

o_ostar Trung học phổ thông

Đôi khi mỗi chúng ta đều có những điều không thể nói trực tiếp với những người mình yêu thương. Mượn tựa đề 1 quyển sách của blogviet, "Những lá thư trong chai" - những bức thư có lẽ mãi sẽ là bí mật, không người nhận, mong rằng mọi người có thể coi topic như 1 nơi gửi gắm tâm sự tới người thân, bạn bè >:D<

• Like Like x 24
    • Love Love x 1
    Loading...
  2. Tit

Tit Cục Tit - Super L À pu

Rất ngắn ngủi thôi cho một cô gái biết mình sẽ nhận được thư và từng chịu đựng nó rất lâu rồi :)

Đi đâu về là giam mình trên phòng, Phòng em có thể nói vừa là thiên đường vừa là địa ngục của em, nó là thiên đường vì nó là của riêng em, trong đấy, em tự do, em thoải mái, em kô thích ai tự tiện vào phòng em.... Nhưng thiên đường nếu chỉ có 1 người ở thì cũng là địa ngục đấy....

Có nhiều khi tôi quá buồn
    Bóng ai như tôi đi qua cánh đồng
    Bóng ai như tôi đi qua cõi đời
    Nhặt lại mình trên từng ngọn gió
    Giống như con chim sẻ nhỏ tha về từng cọng vàng khô
    Cây xấu hổ đau gì mà rũ lá
    Tôi gục đầu trên bóng tôi

Make a good move, Miss Little Happy :)

• Like Like x 5
  3. Mạc Vấn

Mạc Vấn Thất học "Growth for the sake of growth is the ideology of the cancer cell."

Gửi cậu

[JUSTIF]Rồi một ngày tớ nhận ra rằng cái tên mà tớ thường hay nhớ đến không còn là cái tên cũ mà là tên của cậu. Rồi có những lúc tớ nhớ giọng nói của cậu, nhớ về những lần tớ gặp cậu. Tớ nhận ra rằng tình cảm của tớ với cậu khá lạ lùng, không hẳn là thích, nhưng cũng chưa là yêu. Nhưng tớ cũng nhận ra rằng có điều gì đó dường như là quá xa xôi và mong manh...

Được mất tùy duyên!
    [/JUSTIF]

• Like x 10
    • Laughing x 2
    • Love x 1
    • Wow x 1
    • Angry x 1
  4. bong.luv

bong.luv Sơ sinh

From: Bông :((
    To: Mụ Và Chỵ :((

Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người Tôi Nhớ 2 Người . . . :((

Nói Thật Đợi Đến 30-4 Là Hơi Lâu Đấy Nhé :-w Nhưng Hum Xao Ta Sẽ Đợi :"> 2 Nàng Cũng Đợi Ta Nhé :"> lusm lusm lusm >:D<>:D<>:D< :X:X:X

• Like Like x 2
  5. Mơi

Mơi Guest

Tôi gặp em trong tiết trời tháng 6 Huế thương. Lang thang đôi mắt ngẫn ngơ trong lớp học, tôi bắt gặp em?Em lạnh lùng lắm, lạnh như cơn mưa rào phố Huế. Đáp trả lại ánh nhìn xay đắm em trố mắt nhìn chốc rồi làm ngơ.

Và từ bao giờ, trái tim tôi đã mở lối đón em vào. Chàng ngốc lại ngày ngày dõi tìm em trong cái ồn ào của lớp học. Ngày em tặng tôi nụ cười như ánh nắng xuyên qua những hạt mưa?tỏa sắc nở rộ trong tâm hồn chàng ngốc.

Chia tay Huế, chia tay em, tôi để nổi nhớ ở lại...

• Like Like x 9