Hành trình đi tìm Hạnh phúc - Teamwork Nhóm 1

Discussion in 'THÀNH VIÊN' started by Nhóm 1 - Ver 11, 23/10/17.

1. Nhóm 1 - Ver 11

Nhóm 1 - Ver 11 Sơ sinh

già rồi còn khóc cái nỗi niềm gì không biết=)):D

2. Nhóm 1 - Ver 11

Nhóm 1 - Ver 11 Sơ sinh

Mai là biết kết quả rồi. Dù có được vào hay không đúng là việc quan trọng hơn là quyết định có cố gắng đi cùng sông Mã không, nhưng hi vọng cả team mình vào luôn
    Phỏng vấn ngày cuối, chẳng biết thấy thế nào. Thấy tự nhiên thương TA hơn cả, chắc tại TA là nguười duy nhất mình nhìn thấy phỏng vấn, mặt thì ngệt ra ngu ngu =)))) Chắc lúc cL phỏng vấn, mặt mình cũng ngu lắm. Leader cũng cute mỗi tội lắm lúc hâm hấp quên trường của các bạn. Hình như cũng hay nch vs T nhất sau hôm đi cùng nhau có 1 buổi, tại ngày xưa cũng gặp cái thằng mà suốt ngày không biết cách ăn nói làm phật lòng mọi người, hiểu ra thì nó chả có bụng gì cả rồi quý, nên cũng thấy quý TA. Thấy cái Hoài nó vẫn ngơ như mặt hôm đầu gặp, quý nó từ hôm chở nó ra nhà Hoa, ngồi đằng sau nó còn giữ mũ bảo hiểm hay chỉnh dây balo cho mình, lên tầng thì cầm luôn cặp cho các anh chị, toàn mấy cái nhỏ nhỏ thôi mà thấy con bé chu đáo. Nấu ăn cũng chăm, rửa bát cũng đòi, hợp Hậu Cần quá rồi. Trưa có hai đứa ngồi ở CK nó ngồi kể mà nghe như đứa e ở nhà kể chuyện vậy, chân thật kinh khủng. Thấy còn trẻ sướng thật.
    10 ngày không quá dài, mà gặp nhau nói chuyện như kiểu lâu lắm rồi, ngồi tính mới thấy gặp chúng nó t6 tuần trược nữa chứ đâu. Hi vọng mai cả 7 đứa =))) đều nhận đc tin vui còn rủ nhau đi đâu chơi chơi

#12 Nhóm 1 - Ver 11, 30/10/17
    Last edited: 30/10/17
    • Like Like x 1
  3. Nhóm 1 - Ver 11

Nhóm 1 - Ver 11 Sơ sinh

Định viết từ hôm qua cơ nhưng ngoảnh đi ngoảnh lại lại đến bây giờ mất rồi, nhưng thật sự cảm xúc thì vẫn còn đấy, tất cả vẫn còn, tối qua ngủ mà còn mơ thấy mình đang đi xuống bãi giữa sông hồng cùng mọi ng nữa. Sáng nay dậy thì khs cái suy nghĩ đầu tiên lại là sao chị hoa có thể như thế nhỉ mọi người ạ, em thấy nhóm mình đáng yêu nhất luôn đúng như anh tiến anh nói là tự hào về tất cả mọi người. Ừm. Yêu thương lắm, dù kq có thế nào em chắc cũng sẽ nhớ mãi lần làm teamwork này , lần đầu được làm một công việc như thế để rồi dù kb kết quả nó có tốt lắm không hay như nào nhưng cái quá trình làm mình nhưng nhớ. Thật sự rất rất cảm ơn luôn ạ. Bây giờ tự nhiên thấy muốn đi đâu quá. Muốn sáng dậy rồi đi bộ cùng Mít đến gặp mọi ng ở ftu, rồi cả lúc đi xe cùng chị Hải, thấy chị thân quen lắm dù mới gặp lần 2, ngồi sau xe chị nói đủ thứ chuyện cả ở circle K nữa thích lắm. Lang thang khắp khu vực long biên bờ hồ cùng mọi người, đi bộ qua chợ Long biên mà nhìn đỗ ăn mà vẫn cố chịu đựng vì buồn đi giải quyết chị Thủy nhở . Thích thật đấy. Dự án thâu đêm của chúng mình vẫn chưa thực hiện được đâu ạ. Mong ngóng lắm luôn
    Nhưng mà hết 10 mất rồi. Cảm ơn xong cũng phải xin lỗi, có gì mọi ng tha lỗi cho em với, đa tạ đa tạ. Cứ theo luồng này chắc em cưa nghĩ mãi về nó mấy hôm nữa mất
    Nhiều cảm xúc lắm nhưng em kb diễn tả nó thế nào nữa cả. Chỉ biết nói rằng cảm ơn sông mã đã đưa nhưng con ng chúng em đến với nhau. Một lần nữa yêu thương thật nhiều ạ
    Mà các anh chị sông mã vui thật đấy nhìn thôi là em lại có khao khát muốn vào. Cái tình cảm khăng khít lắm ý. Chả biết nói như nào. Mai biết kq r dù thế nào em cũng cảm ơn vì tất cả

#13 Nhóm 1 - Ver 11, 30/10/17
    Last edited: 30/10/17
    • Like Like x 1
  4. Nhóm 1 - Ver 11

Nhóm 1 - Ver 11 Sơ sinh

Em biết chị Hảinhes. Huhu. Yêu chị. Yêu nhóm 1. Yêu sông mã

1. k i t
      Bảo bao nhiêu lần là nhấn vào chỗ bình luận ấy, toàn trả lời thành bài mới thôi, Hoài ngâu ạ =))))

2. Nhóm 1 - Ver 11
      Sao chị biết là em lỡ tay ahihi