Gửi các a/c Gìa làng SM: Của tin gọi một chút này làm ghi

Discussion in 'KHỞI HÀNH' started by Cẩm Usagi, 19/1/16.

1. Cẩm Usagi

Cẩm Usagi Trung học cơ sở https://www.youtube.com/watch?v=YfUX51T535g

Đã hai ngày kể từ khi chuyến xe "Khởi hành 01" lăn bánh về với Chuyên Biên Hòa Hà Nam. Khó khăn, rào cản xin thôi không nhắc lại nữa. Giờ là lúc chúng em - BTC KH01 gửi đến các anh chị "già làng" của SM những lời cảm ơn...

Đứa em ver trẻ lúc "túng" quá làm liều, soạn một cái mail rõ "to gan" gửi các anh chị, cố gắng trau chuốt từng từ, lần mò gửi cho anh chị, tay gõ gõ xóa xóa mà chỉ sợ mình nói gì không khéo, không hay,... :-D Trau chuốt thế mà vẫn lỗi, lỗi to, lại lần mò gửi lại :v

Làm Tài trợ lâu nay em thấy lúc nào công việc gọi điện, gửi mail cũng vô cùng khó khăn, hầu hết toàn là những "cuộc đối thoại" một chiều. Em viết mail gửi anh chị khi KH01 đang rất khó khăn về tài chính, viết với tâm thế được bao nhiêu cũng quý, dù thế nào cũng trân trọng & cũng chẳng dám hy vọng gì nhiều :-D Nhưng anh chị giúp chúng em nhiều quá !

Tạo thread này em thay mặt BTC và ver trẻ, nhân sự KH01 gửi tới các anh chị hơn là một lời cảm ơn. Không chỉ là sự giúp đỡ về mặt tài chính lúc khó khăn, anh chị đã tiếp thêm niềm tin cho chúng em rất nhiều. Nợ tình cảm thì chẳng bao giờ trả hết được. Chắc các anh chị nghĩ chẳng là gì đâu, nhưng thực lòng nó nhiều hơn tất cả những gì chúng em có thể nói. SM đang dần đưa các hoạt động đi theo hướng gọi là đi về cội rễ- sự giúp đỡ và tin tưởng của anh chị dành cho chúng em, chúng em vô cùng trân trọng vì là sự giúp đỡ từ khởi nguồn "con sông".
    Hôm nào anh chị đến thăm, cho chúng em mỗi đứa ôm anh chị 1 cái để cảm ơn nhé ^^ Ver 8, ver 9, sau này là các ver sau nữa, chúng em còn rất non trẻ & lúc nào cũng mong được anh chị giúp đỡ và dìu dắt.

Danh sách các anh chị giúp đỡ KH01 được cập nhật tại đây
    :0002020B::0002020B::0002020B::0002020B::0002020B:

Tái bút: Em gửi lời cảm ơn vô cùng đặc biệt tới má mì Trương Đức Toàn. Không những đẹp trai, tốt bụng, thật thà lại còn chưa có người yêu nữa cơ chứ :3 =))))

• Like Like x 17
    1. lã thanh hà
      Cẩm ngoan ghê! BTC ngoan ghê! *ôm ôm*

2. AnhThanhNienTre
      like nhiều cho nhanh lớn, các anh chị lúc nào cũng luôn ấm áp ^^

3. Tê Ka
      Cẩm ngu đáng yêu vãi =)) >:D<

4. Cẩm Usagi
      Hihi hôm ấy viết xong cái tiêu đề em cứ đắn đo mãi TK ạ, tại đọc nó rõ dài mà nhìn cứ cụt cụt mun mủn. Giờ mới hiểu là tại mình viết tắt qtđ "a/c", "sm". Thật xấu hổ cho một lời cảm ơn :'(
      Em xin lỗi =(((((((((((

Loading...