THÔNG BÁO [ FTU Club Day ] Các hoạt động cần chuẩn bị

Discussion in 'SÔNG MÃ' started by Lee, 13/9/16.

1. Lee

Lee Trung học cơ sở Ngu ngơ và vội vã :>

Halooo cả nhà <:-P<:-P
    Lâu rồi từ ngày ấy chúng mình không hẹn hò nhỉ ;;);;)
    Hôm nay mình đến mang theo một tin tốt lành cùng nhiều cái hẹn trong tuần này đó nheee >:D<>:D<
    Cuối tuần này vào thứ 7 , ngày 17/9 nhà mình có hẹn tại Phờ Tu với FTU Club Day nheee. Chúng mình sẽ có nhiều hoạt động cần đến sự chung tay giúp đỡ của cả nhà nhiều nhiều nhaa.
    • Đội mình sẽ có 1 gian trại ở FTU Club Day với chủ đề Xanh ;))và sẽ trang trí theo phong cách Sky của Tú nheee :>:> Mình có đính kèm thiết kế dự định của Tú với niềm khao khát mãnh liệt thả thính K55 ở dưới nha. Mọi người góp ý để trại của mình thu được nhiều thính nhe :x
    Trang trí trại sẽ cần nhiều anh em đến th gia mua vui cùng cả team nheee. Chỉ như tô màu triển lãm MHX thôi nhaaa :)))
    Mọi người sắp xếp thời gian đến FTU vào thứ 5 và thứ 6 tuần tới để giúp Tú nhee. Tú sẽ ở trường chờ đợi và chào đón mọi người >:D<>:D<

• Về gây quỹ, Tình, Vi Song Song và My Thu sẽ phụ trách chính. Tình dự định sẽ làm chorrus, cupcake và 1 số đồ ăn khác đang trong quá trình nghiên cứu. \m/ Sẽ có lịch làm bánh update sớm nhất trên forum mọi người chú ý để đến giúp team làm bánh nhé. Bánh siêu ngon giá siêu rẻ sẽ được chính tay các cậu làm ra \:D/\:D/
    • Với chủ đề Xanh, không chỉ là màu áo xanh tình nguyện mà sẽ có cả màu xanh thiên nhiên nữa. Chúng mình sẽ nhập cây giống như xương rồng, hoa đá và trồng trong những chai nhựa handmade siêu cute.
    Sắp tới sẽ có thể có thu chai nhựa tại Bách Khoa, anh em chú ý update thông tin trên forum vào thời gian tới nhee.
    :00020210::00020210::00020210:
    FTU Club Day chỉ diễn ra 1 ngày thôi nhưng việc chuẩn bị cần nhiều nhân sự và thời gian lắm đó. Mọi người đến tham gia chuẩn bị và quẩy cùng chúng mình vào thứ 7 nhaaa >:D<>:D<
    Mình đợiiiiii :-c:-c

Attached Files:

#1 Lee, 13/9/16
    Last edited: 13/9/16
    • Like Like x 13
    1. View previous comments...
    2. Lee
      Forum có hastag ko nhỉ /:)/:) em chưa đạt đến trình độ thánh nha #mập :)))

3. Cua
      Chồng ơi mấy con chim kia chẳng phải ở phông văn nghệ năm nay hay sao. Chưa xin phép vợ mà đã đưa vào thiết kế r nhé -_-

4. Que kem mùa hè
      Bé Lee giỏi quá, cố lên nhenn hú hú

5. Sep
      Nghe nói hôm nay Oanh và Tình sẽ đi mua đồ làm bánh bla các thứ, chiều thứ 6 từ 13h đến 18h sẽ chuẩn bị làm bánh ở nhà Cúc , đồng bọn nào lăn xả vào nào :3 tongtu2204 lịch tô tô vẽ vẽ là bao giờ ấy em nhỉ?

Thanh Phong likes this.
    6. Thanh Phong
      Mấy đứa nhanh chonhs đăng bài về kế hoạch chuẩn bị đi cho mọi người còn biết trước mà sắp xếp.

Loading...
  2. Títtt

Títtt Tiểu học Ở bên anh,em bình yên đến lạ Xa anh, em không thấy lạ mà còn khá bình yên.

Vậyy là fdc đã kết thúc. Cập nhật tình hình fcd
    Ngay từ sáng sớm, mọi người đã đến rất sớm để dựng trại. Trại của SM là một trong những trại dựng xong đầu tiên. Sáng sớm mọi người đến khá đông.
    Ngay sau khi btc khai mạc thì v9 và 1 số ac đã tích cực bán bánh gây quỹ, gt về sm với k55. Tinh thần của mọi người lên rất cao. Mặc dù trại của chúng ta nằm ở chỗ nắng nongd nhất.
    Sau đó cũng có rất nhiều ac già đến mua ủng hộ.
    Tầm 11h thì trời nắng nong, k55 cũng về gần hết, và ace cũng đã thấm mệt nên mọi người mới chui hết vào trại để nghỉ.
    Đầu giờ chiều. Tuy đã thấm mệt nhưng mọi người vẫn rất tích cực
    Một số hình ảnh
    E cảm ơn các ac gì đã đến. Cảm oqn những ngưòi ở đấy đã hết mình. Dù đến chiều tinh thần có hơi xuống

Attached Files:

• Like Like x 5
    1. Nấm Nấm
      chị không ngửi được văn của m Oanh ạ =))

Títtt likes this.
    2. Lee
      Ôi t mà biết văn của m như này thì t sẽ dành vài phút cuộc đời t để viết :)))))

Títtt likes this.
    3. Que kem mùa hè
      Một ttrong những bài viết thú zị nhất chị từng đọc On ạ :)))))) Cơ mà mi update thì public lun cho chụy biết lời lỗ bao nhìu đuê :))))
      Có tiến bộ hơn Cúc tí nèo k