THÔNG BÁO ĐĂNG KÍ THAM GIA BUỔI THĂM QUAN LĂNG BÁC CÙNG CÁC EM HỌC SINH HUYÊN BẮC HÀ

Discussion in 'MÙA HÈ XANH 2015' started by SMerforever, 6/5/15.

1. SMerforever

SMerforever Trung học cơ sở

Alo alo alo......
    :00020210: :00020210::00020210:
    Cả nhà mình có ai muốn đi thăm quan Lăng Bác, có ai muốn trở thành những anh chị hướng dẫn viên không nhỉ?
    Hẳn mọi người vẫn còn nhớ cái tên Bắc Hà - một trong những địa điểm tiền trạm của chiến dịch MHX 2015 đúng không ạ? Mặc dù không thể đến mảnh đất ấy trong MHX tới nhưng chúng ta lại có duyên với Bắc Hà trong một hoạt động sắp diễn ra. Cả nhà mình có ai tò mò ko nhỉ? :))
    Sáng thứ 5 ngày 7/5 tới Đoàn đại biểu và đại diện cháu ngoan Bác Hồ huyện Bắc Hà, tỉnh Lào Cai (trong đó có 50 em học sinh) sẽ có buổi thăm quan và báo công dâng bác tại Lăng Bác và điều quan trọng là buổi tham quan của các em sẽ có sự xuất hiện của các SM nhà mình ^^
    Vậy buổi sáng hôm đó chúng ta sẽ phải làm gì nhỉ? Nhiệm vụ của của chúng ta ngày hôm đó vô cùng đơn giản nên cả nhà không phải lo lắng điều gì cả. Chúng ta chỉ cần ăn sáng, nạp đầy năng lượng để có thể dẫn các em đi thăm quan, vui chơi và trò chuyện cùng các em mà thôi.
    Các SM nhà mình ai muốn đi thăm quan Lăng Bác, ai muốn gặp các em nhỏ Bắc Hà hay muốn trở thành một anh/chị hướng dẫn viên du lịch cho các em, muốn có dịp đi cùng các SM thì nhanh tay đăng kí tại đây nhé!

Số lượng: khoảng 7 TNV
    Thời gian: 6h - 11h30 ngày 7/5
    Địa điểmtập trung: Nhà khách Dân tộc
    DEADLINE ĐĂNG KÝ: 20h30 NGÀY 6/5
    Mọi thắc mắc mọi người có thể nhắn cho em/tớ/chị theo số: 01678331994 Hẹn gặp mn vào sáng thứ 5 tới
    :0002020B:

• Like Like x 1
    1. Lananh Icandoit
      đi thi rồi huhuh :(((

Loading...