Cuộc sống trong tôi là...

Discussion in 'TÂM SỰ SÔNG MÃ' started by ducthangbk, 17/4/11.

1. ducthangbk

ducthangbk Trung học phổ thông Đùa đâu chứ, có mỗi cái tk của mình là ko đổi được chữ ký thì phải :v

Dồn dập :-<Thoát được ko cái vòng luẩn quẩn ^:)^

2. Tùng Lâm

Tùng Lâm Trung học phổ thông

• Like Like x 10
  3. StrawhatCK

StrawhatCK Đại học Everything happen for reasons!

Sinh nhật ver6, nhận được tin nhắn của đứa em gái mà mát cả lòng cả dạ :v
    Sinh nhật ver5, nhận được tin nhắn của thằng em zai mà mát cả dạ cả lòng :v
    Sông Mã luôn mang lại những điều tuyệt vời mà :3
    Trưởng thành hơn nữa nhóe mấy đứa >:D<

• Like Like x 9
  4. heo_bong

heo_bong Trung học phổ thông Học và ôn thi kiểu này chắn chắn tẩu hỏa nhập ma mất. Đúng là nột trú không thể nào tập chung được;-(. Ở đây buồn quá.

"Anh ơi, em đang tính đến một số nơi, cho em muợn 2triệu được không? Tết em trả. Hihi"
    Vài bộ quần áo, balo, 1 chai nước, 1 lọ dầu và vài viên thuốc thế là ta cũng đi.
    Chiều 21/3, một vòng quanh Hà Nội, bên những đứa trẻ trên viện nhi mấy đứa cứ đòi bánh chưng à nhớ kỹ thế chứ, hihi may mà chị nhớ không thì thật xấu hổ nhỉ. Chương Mỹ cũng gần 2 năm gắn bó nơi đây, một khoảng thời gian không tới nhưng các em vẫn nhớ mình, nhớ Sông Mã đấy và cứ hỏi sao lâu nay anh chị không tới vẫn nhớ nhất cái câu nói bằng ngôn ngữ ký hiệu " giờ chị phải về, lần sau chị lại tới"
    Tối21/3, bắt tuyến xe bus cuối cùng từ Hà Đông về Ba Vì. Gọi điện cho Cậu đón nhưng vì không có hẹn trước nên Cậu không có xe ra đón vậy là Cậu phải đạp xe đường đồi 3km ra đón. Đạp xe, đường đồi, cây lá, gió khiến tâm trạng trở nên sảng khoái, tươi tỉnh hẳn lên, cái cảm giác này lâu rồi mới lại thấy.
    Sáng 22/3, Tới Thụy An nơi lần đầu tiên v5 làm chiến dịch. Và chắc chắn rồi không ai biết mình là ai. Mình vẫn thấy em nhỏ mà chị Na đút cơm cho ăn mà mãi không chụi nuốt, em gái mà cứ bắt anh Kiên Ngơ cõng để anh lừa em Nga cõng mà với sức của em thì không thể cõng nổi. Cả em gái hát ngôn ngữ ký hiệu với Thanh Thanh và Quỳnh. Em không nhớ các cụ ở đây nữa.
    Chiều 22/3, Khoang Xanh, Ao Vua, Tiên Sơn Suối Ngà, Caramen, Bánh sữa một buổi chiều du lịch và ăn uống thật đã.
    23/3 lịch trình thú vị nhất đang chờ đón, và càng đi ta càng thấy nhiều thứ đang muốn giữ ta lại :)

• Like Like x 13
  5. Meow

Meow Đại học

• Like Like x 10