VĂN NGHỆ LỊCH TẬP VĂN NGHỆ MHX2017

Discussion in 'CR02 - MÙA HÈ XANH 2017' started by HaNguyen, 4/7/17.

1. HaNguyen

HaNguyen Sơ sinh

Chào mọi người ^^

Sau 2 buổi tập văn nghệ ròng rã không biết mọi người về nhà có tự học lại hay không :(( Sau những ngày họp hành và chạy chương trình căng thẳng, mọi người có mở "Những bài ca đi cùng Sông Mã" ra để học, để hát, để tinh thần ngày một high hay không :-?. À, phải, chắc chắn là có rồi ^^

Hòa vào không khí làm việc khẩn trương, gấp rút từng ngày, từng giờ của các ban, mảng, Văn nghệ cũng đang khẩn trương, tận dụng thời gian để hoàn thành những tiết mục hay, để mọi người cùng nhau hoạt động, tập luyện, gắn kết và nâng cao tinh thần.

Vậy em/tớ xin thông báo lịch tập văn nghệ vào ngày mai : 17h Thứ 4 ngày 5/7/2017 tại Chùa Láng
    Hi vọng các bạn sẽ đến đông đủ và đúng giờ, các anh chị lại đến để bầy em thơ cảm thấy được yêu thương, để lại có đồ ăn ngon lành như những buổi trước :v để bọn em càng hào hứng và thích thú tập luyện hơn ^^

Mọi người đến muộn hay vắng mặt, vui lòng báo trước cho em/tớ theo sdt đính kèm này nhé: 01658449561.
    Nếu đến muộn không báo trước, vui lòng nộp phạt theo quy định như buổi họp nhân sự :v

Thank you <3

Hẹn gặp lại mọi người <3

• Like Like x 6
    1. banhtroi1105
      Hằng Hin gái ơi chiều nay có văn nghệ gái đi truyền thông nhé ^_^

banhtroi1105, 5/7/17, #link
      Hằng Hin likes this.
    Loading...
  2. HaNguyen

HaNguyen Sơ sinh

Chào cả nhà \m/

Các tiết mục ca múa nhạc kịch đang trong giai đoạn tập luyện khẩn trương,vì vậy rất cần sự có mặt, góp sức của các anh, các chị, các bạn và các em trong những buổi tập cuối cùng này [-O<[-O<

Ngày mai,17h Thứ 6 Ngày 7/7/2017 tại Chùa Láng tiếp tục diễn ra buổi tập văn nghệ.

Rất hi vọng các anh các chị sẽ tiếp tục đến động viên, xem liveshow trực tiếp và các bạn đến tập luyện nhiệt tình chăm chỉ. Các tiết mục sắp hoàn thiện tròn trịa rồi ^^ Mọi người cố lên :-*
    :000203FC::0002020B::000203D4::00020692::00020468::7smiley_vn::minion_curious::minion_evil_run::minion_amazed::minion_jumping::minion_curious::minion_wave::minion_shout::minion_tongue::minion_happy::minion_sad::margo::agnes_overjoyed::minion_please::minion_golf::minion_golf::minion_duck::minion_evil::minion_kungfu::minion_big::minion_girl::minion_evil2:

Cảm ơn mọi người và hẹn gặp lại <3

• Like Like x 2
    1. Oanhh Títt
      Tập chăm chỉ nhất đội văn nghệ

Oanhh Títt, 12/7/17, #link
      Phạm My Thu likes this.
  3. HaNguyen

HaNguyen Sơ sinh

Chào mọi người ^^

Chỉ còn 2 ngày 2 đêm nữa là anh chị em lên đường rồi, mọi người đang countdown từng ngày từng giờ để chờ đến ngày đi phải không ? Các bạn ver10 đang háo hức lắm phải không ^^. Anh chị em hôm nay về quê mai sẽ lên Hà Nội ổn định cả rồi chứ :-ss

Em/tớ xin phép thông báo lịch tập văn nghệ (gần như là buổi cuối cùng ở Hà Nội), hi vọng các anh chị em cùng các bạn sẽ đến thật đông, thật là đông. Hi vọng trời sẽ thật là đẹp :))). Mọi tiết mục ca,múa, nhạc, kịch, nhảy gần như hoàn thiện cả rồi, sẽ hoàn chỉnh tròn trịa sớm thôi ạ.

Ngày mai, 17h Thứ 6 ngày 14/6/2016 tại địa điểm cũ: Chùa Láng, mọi người nhớ đến đông đủ để tập, để trò chuyện, để gặp nhau những ngày cuối cùng này:v các anh chị nhớ đến và mang quà bánh thật nhiều để đàn em phấn khởi nhé :)))

À, em/tớ lưu ý một chút: mọi người đến đi xe nhớ gửi xe cẩn thận ở chỗ gửi xe nhé ^^ Không để xe trước Chùa ạ :))

Good night và hẹn gặp lại mọi người:000203FC:

• Like Like x 2
    1. Quỷ Sứ
      17h thứ 6 ngày 14/06/2016 :/ hay lắm.

Quỷ Sứ, 14/7/17, #link