THÔNG BÁO GỬI TẤM LÒNG VÀNG- CHẮP CÁNH ƯỚC MƠ

Discussion in 'CR01 - THƯ VIỆN CỘI RỄ' started by Lee, 30/3/17.

1. Lee

Lee Trung học cơ sở Back laaaa :c

Xin chào cả nhà,

Sau 1 thời gian vắng bóng, Gửi tấm lòng vàng đã trở lại rồi đây ạ.
    Chắc hẳn các anh chị em vẫn còn nhớ những mùa Gửi tấm lòng vàng của riêng mình đúng không?
    Với chúng em, những đứa em út của SM ( hihi vẫn là út mà ) Mùa Hè Xanh qua nhanh như 1 giấc mơ :-o:-o, một mùa GTLV mới trôi qua còn y nguyên cảm xúc hạnh phúc khi mà số tiền ủng hộ đã vượt chỉ tiêu đề ra và con đường hạnh phúc Pá Lau đã được hình thành từ chính những đôi bàn tay kì diệu của các anh em. Mới đây thôi mà đã gần 1 năm :((:((

Và, một mùa GTLV nữa lại tới rồi.
    Mỗi mùa GTLV , chúng mình lại cùng nhau hồi hộp đợi những tiếng ting ting những thông báo tiền ủng hộ về. Nghĩ tới thôi là đã thấy phấn khích rồi. <:-P<:-P<:-P

GTLV cho Dự án Thư viện Cội Rễ sẽ diễn ra từ 31/3/2017 tới 21/4/2017 với mục tiêu là 50.000.000 đ với hình tượng quyên góp là 1 cuốn sách tương đương với 50.000 đ . Mọi thông tin chi tiết sẽ được cập nhật tại event.

Vậy nên, để GTLV với Dự án Thư viện Cội Rễ này thật thành công, để có một Thư viện thật xịn tại La Pán Tẩn, vùng đất mà có lẽ rất nhiều đàn em chưa bao giờ đặt chân tới ( sắp tới rồi ;))) nhưng luôn thật gần qua những lời kể của các anh chị, tối mai, vào lúc 20h ngày 31/3/2017 chúng mình sẽ bắt đầu chạy GTLV.
    Mọi người hãy cùng nhau set ava, cover nhé. Ava, Cover sẽ được update trên group sau ạ

Để tăng tương tác, anh chị em join event và mời bạn bè, càng nhiều càng tốt giúp e/t với ạ >:D<>:D<

Và hơn nữa, mọi người share event, share bài giúp e/t nữa ạ. Đừng share cùng lúc, hãy share ở nhiều khung giờ hoàng đạo trong ngày như 10h và 21-22h mỗi ngày nheee :-"

Yêu yêuuuu ;;);;) Lại sắp xanh rồi kìaaa\:D/\:D/

:0002020B::0002020B::0002020B::0002020B:

#1 Lee, 30/3/17
    Last edited: 30/3/17
    • Like Like x 5
    • Love Love x 5
    Loading...